บริษัท สาลี่ คัลเล่อร์ จำกัด (มหาชน)

858 หมู่ 2 ซอย 1C/1 นิคมอุตสาหกรรมบางปู ตำบลบางปูใหม่ อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ 10280
หมายเลขผู้เสียภาษี :0 1075 51000 28 2
โทร :(662) 323-2601-8
โทรสาร :(662) 323-2227-8
พิกัดตำแหน่ง :ละติจูด 13.533909,
ลองจิจูด 100.646753
Line@ :@psn5601w

คลิกที่ปุ่มหรือสแกน QRCode เพื่อเพิ่มเราเป็นเพื่อน

2018-10-15_160207

แผนที่กูเกิ้ล

ฝ่ายบริหารงานขาย

Mr. Nipon Thuenpeng

nipon@saleecolour.com

Mobile : 086 611 1246
Mr. Wijakpong Kaewsanit

wijakpong@saleecolour.com

Mobile : 085 485 5627
Ms. Varangkanar Mungklakeeree

varangkanar@saleecolour.com

Mobile : 085 485 5621
Ms. Kosita Rojtinnakorn

kosita_r@saleecolour.com

Mobile : 098 832 2922
Ms. Wipa Phat-adiphong

wipha@saleecolour.com

Mobile : 089 124 9246
Ms. Napasorn Khangrang

napasorn_k@saleecolour.com

Mobile : 092 262 3533
Ms. Khanidtha Sadakorn

khanidtha_s@saleecolour.com

Mobile : 098 278 6566

ฝ่ายบริการลูกค้า

Ms. Jurairat Seangman

jurairat@saleecolour.com

Ext. 4057
Ms. Piyawadee Sriprakit

nuch@saleecolour.com

Ext. 4058
Ms. Sunisa Pongpeaw

sunisa_p@saleecolour.com

Ext. 4071

Ms. Nisa Kanjanaket

nisa_k@saleecolour.com

Ext. 4060

Ms. Saovalux Bangjan

saovalux_b@saleecolour.com

Ext. 4061